CHERRY 'S WORLD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHERRY 'S WORLD

WELCOME TO CHERRY'S HOME

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kent_8x

kent_8x

Dollars : 286
Power : 33

( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ Empty
Bài gửiTiêu đề: ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ   ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ Icon_minipostWed Jun 23, 2010 12:14 am

Nhà em ít thóc nên không có bồ. Thóc nhà em đựng ở thúng, cót. Tuy nhiên, em có nghe bác Thạch, bạn bố em nói, bố em có bồ, nhưng không mang về nhà. Em có gặng hỏi, bố em chỉ nói: Con còn bé quá, sau này sẽ biết. Em cứ nghĩ: Bồ đựng thóc thì sao lại để nơi khác. Bác Thạch có nói, bồ của bố em dễ thương lắm, đáng yêu lắm. Bác ý bảo bồ của bố em dài, chân cao, miệng nhỏ, trông cũng nhỏ nhắn. Và thế là em hiểu, bố em có thóc, và ông ta để riêng một chỗ. Tuy nhiên em mong bồ của bố em phải to cơ, mà bố phải mang bồ về nhà cơ. Nhưng tại sao khi nói ý muốn này cho mẹ em, thì mẹ em nói, nếu bố em mang bồ về nhà, mẹ em sẽ chọc tiết. Em chẳng hiểu gì cả. Chả nhẽ bồ thóc lại là một loại động vật à? Em rất muốn nhìn thấy bồ. Và khi đó em sẽ tả chiếc bồ thật hay, thật xúc tích. Được rồi, nếu không, em sẽ gom tiền, tự kiếm bồ cho mình. Và có lẽ phải thế cô ạ!!!
(nguồn từ khuyentaiclub.com)

muốn có bồ quá :p
lovely_chjcken

lovely_chjcken

Dollars : 90
Power : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ   ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ Icon_minipostThu Jun 24, 2010 9:40 am

Bài văn buồn cười thế Very Happy
bjckkut3hathanh

bjckkut3hathanh

Dollars : 198
Power : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ   ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ Icon_minipostFri Jul 09, 2010 11:38 pm

thang c0n nay ngu the^' ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ 501791 thie^?u vai ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ 860376
http://vn.360plus.yahoo.com/bi130_cute/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ   ( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ Icon_minipost

( Truyên cười ) bài văn tả cái bồ
Trang 1 trong tổng số 1 trang