CHERRY 'S WORLD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHERRY 'S WORLD

WELCOME TO CHERRY'S HOME

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]

Go down 
bjckkut3hathanh
lovely_chjcken
Admin
7 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Dollars : 77
Power : 4

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Empty
Bài gửiTiêu đề: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jun 21, 2010 4:08 am

Cha mẹ cho một phần máu thịt của mình để nuôi dưỡng con cái

Tên Gốc Truyện: Pet Shop of Horrors
Tác giả: Matsuri Akino
Đọc bản dịch tại ĐÂY
Bối cảnh manga: Tại nước Mỹ xa xôi, trong một khu phố Tàu sầm uất xuất hiện một tiệm thú kiểng với vẻ bề ngoài bí ẩn thật khêu gợi trí tò mò. Những người Mỹ đầu tiên rụt rè bước vào tiệm, mong tìm cho mình một con thú cưng khi họ được bá tước D, chủ tiệm, hứa hẹn mang cả ước mơ và nỗi tuyệt vọng thầm kín đặt vào từng con thú.

Đôi vợ chồng người Mỹ này là một trong số đó. Cô con gái Alice vừa qua đời khiến trái tim bậc làm cha mẹ tan nát. Tại tiệm thú kiểng, họ nhận được một "con thỏ" quý hiếm với bề ngoài giống hệt cô con gái vừa qua đời. Bá tước D bán cho đôi vợ chồng tuyệt vọng này "con thỏ" với 3 yêu cầu:

1. Không ai ngoài ông bà được nhìn thấy "con thỏ"

2. Phải đốt trầm hương của tiệm mỗi ngày.

3. Chỉ cho "con thỏ" uống nước lã và ăn rau quả

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_104

Yêu cầu này thật là bình thường vì Alice là một con thỏ

Nhưng trong nỗi cô đơn, tuyệt vọng, người làm cha mẹ đã vi phạm vào cấm kị vì sâu

thẳm họ ước ao, Alice là "con người

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_111CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_112

Con cái thật đáng yêu và cũng thật đáng thương cho tới khi...

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_115CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_117CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_118

Những con thỏ chui ra từ bụng Alice sinh sôi với tốc độ chóng mặt

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_120

Những tạo vật đẹp đẽ bỗng hóa dữ tợn và tham lam

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_123

Từ bụng mẹ, những con thỏ con lần lượt chui ra

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_127

Để duy trì sự cân bằng của dân số, những con thỏ ăn thịt đồng loại của mình, mà trước tiên là người mẹ sinh thành của nó để tồn tại

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_128CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_129CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_130
"Lòng mẹ thật là bao la.

Đó là cách mà bà giết Alice thật luôn, có phải không?

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_131

"Bà cho cô ta tất cả những gì cô ta muốn...

Bà không bao giờ bắt con chịu trách nhiệm một việc gì..."
]CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_132

"Nhưng một đứa trẻ như thế làm sao lớn lên được?"
CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_133CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] PetShop_01_134

"Con thỏ đó được sinh ra bằng cách ăn bụng mẹ mà chui ra ngoài

Cha mẹ cho một phần máu thịt của mình để nuôi dưỡng con cái...
Nhưng những đứa trẻ chỉ được nuôi trong yêu thương mà không dạy dỗ

Thì sẽ sinh ra và lớn lên trên chính sinh mạng của cha mẹ mình."

yakusoku
(NGUON` ichinews.acc.vn )
https://cherry.forumvi.net
lovely_chjcken

lovely_chjcken

Dollars : 90
Power : 6

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jun 21, 2010 6:50 am

truyên ý nghĩa thật
bjckkut3hathanh

bjckkut3hathanh

Dollars : 198
Power : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostTue Jun 22, 2010 8:23 pm

kjnh b0?mE CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] 773366 , d0c x0g so* va~i CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] 152787
http://vn.360plus.yahoo.com/bi130_cute/
kent_8x

kent_8x

Dollars : 286
Power : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostWed Jun 23, 2010 12:19 am

mình thất truyện rất có ý nghĩa mừ Surprised
(¯`•♥_Chii_♥•´¯)
Admin
(¯`•♥_Chii_♥•´¯)

Dollars : 911
Power : 52

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostWed Jun 23, 2010 12:40 am

@BICK:KHÔNG VIẾT TIẾNG VIỆT,LẠI CÒN VĂNG

TRỪ ĐI 1 POWER :mad
hikaru2301

hikaru2301

Dollars : 236
Power : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostSun Jul 11, 2010 10:53 pm

truyện hay thật đó chihiro. Post nữa đi chị. Đấy là chị trích từ truyện gì thế? xin moi
(¯`•♥_Chii_♥•´¯)
Admin
(¯`•♥_Chii_♥•´¯)

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jul 12, 2010 12:46 am

Chữ to đùng lù lù trên kia kìa What a Face

Pet Shop of Horrors mà chị hoho
Vip_Pr0

Vip_Pr0

Dollars : 138
Power : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jul 12, 2010 12:53 am

eo`, chi Bick cũng bit' sợ cơ đấy :ah , thích xem mấy cái rung rợn thì ko sợ đâu mà truyện y' nghĩa thế mà lai sợ Mad :oh wet
(¯`•♥_Chii_♥•´¯)
Admin
(¯`•♥_Chii_♥•´¯)

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jul 12, 2010 12:57 am

Vip_Pr0 đã viết:
eo`, chi Bick cũng bit' sợ cơ đấy :ah , thích xem mấy cái rung rợn thì ko sợ đâu mà truyện y' nghĩa thế mà lai sợ Mad :oh wet

Trả lời câu này chuần đấy CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] 773366
Chị tặng cho 1P CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] 501388
hikaru2301

hikaru2301

Dollars : 236
Power : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jul 12, 2010 3:15 am

Để em down về đọc cho hết. hay lắm chị xin moi
Vip_Pr0

Vip_Pr0

Dollars : 138
Power : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipostMon Jul 12, 2010 3:21 am

(¯`•♥_Chii_♥•´¯) đã viết:
Vip_Pr0 đã viết:

Trả lời câu này chuần đấy CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] 773366
Chị tặng cho 1P CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] 501388
hihi, thanks chị nak :p
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]   CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors] Icon_minipost

CON CÁI SINH RA VÀ LỚN LÊN TRÊN CHÍNH SINH MẠNG CỦA CHA MẸ MÌNH...[Pet shop of horrors]
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» (Hình ảnh)Mình thích chocolate
» hay tran trongg nhung gi minh co
» bói ngày sinh (cực chuẩn)